ఉత్పత్తి వివరణ
కింది స్పెసిఫికేషన్లు అమెరికన్ మార్కెట్లో విస్తృతంగా వర్తింపజేయబడతాయి లేదా అభ్యర్థన మేరకు ఈ-నెయిల్ కోసం రెగ్యులర్ లేదా ఫ్లాట్ కాయిల్ హీటర్ను తయారు చేస్తాయి:
కాయిల్ హీటర్: 110/120V, 100W/150W/200W, 15.8/16/20mm మరియు ఎత్తు 12.7mm, K టైప్ థర్మోకపుల్ మరియు గ్రౌండ్ వైర్తో, 5 అడుగుల నల్ల కెవ్లార్ షీత్ మరియు పూర్తిగా నల్లని XLR మేల్ ప్లగ్తో వస్తుంది.
12VDC, 70W, 15.8/16/20mm మరియు ఎత్తు 12.7mm, K టైప్ థర్మోకపుల్ మరియు గ్రౌండ్ వైర్తో, 5 అడుగుల నల్ల కెవ్లార్ షీత్ మరియు పూర్తిగా నల్లని XLR మేల్ ప్లగ్తో వస్తుంది.
ఫ్లాట్ కాయిల్ హీటర్: 110/120V, 100W/150W/200W, 8/9/10mm ID మరియు 25/26mm OD, K టైప్ థర్మోకపుల్ మరియు గ్రౌండ్ వైర్తో. 5 అడుగుల నల్ల కెవ్లార్ షీత్ మరియు పూర్తిగా నల్లని XLR మేల్ ప్లగ్తో వస్తుంది.
12VDC, 70W, 8/9/10mm ID మరియు 25/26mm OD, K టైప్ థర్మోకపుల్ మరియు గ్రౌండ్ వైర్తో. 5 అడుగుల నల్ల కెవ్లార్ షీత్ మరియు పూర్తిగా నల్లని XLR మేల్ ప్లగ్తో వస్తుంది.
సాంకేతిక నిర్దేశం మరియు సహనం:
| విభాగం ప్రాంతం | 3X3,4.2X2.2,4X2,4X2.7,4X2.5 3.3 X 3.3 3.5 X 3.5 4 X 4,2.2X1.3 |
| కనీస ID | 8మి.మీ |
| షీత్ మెటీరియల్ | SS304,SS310 |
| ఇన్సులేషన్ మెటీరియల్ | అధిక స్వచ్ఛమైన MgO |
| రెసిస్టెన్స్ వైర్ | Cr20Ni80 |
| గరిష్ట షీత్ ఉష్ణోగ్రత | 700°C |
| డై విద్యుత్ బలం | 800V A/C |
| ఇన్సులేషన్ | 5 మెగావాట్ల కంటే ఎక్కువ |
| పరిమాణ సహనం | కాయిల్ ID + 0.1 నుండి 0.2mm// కాయిల్ పొడవు + 1mm |
| వాటేజ్ టాలరెన్స్ | + 10% (అభ్యర్థనపై + 5% లభిస్తుంది) |
| వోల్టేజ్ | 12V~380V |
| వాటేజ్ | 70W~1000W |
| అంతర్నిర్మిత థర్మోకపుల్ పవర్ | J/K థర్మోకపుల్ లేకుండా లేదా దానితో |
| తొడుగు పొడవు | 500/1000/1200/1500/2000మి.మీ |
| అందుబాటులో ఉన్న తొడుగు | నైలాన్, మెటల్ బ్రెయిడెడ్, ఫైబర్గ్లాస్, సిలికాన్ రబ్బర్, కెవ్లార్ |
| తొడుగు రంగు | ప్రామాణిక రంగు నలుపు, ఇతర రంగులు కూడా అందుబాటులో ఉన్నాయి |
| కనెక్టర్ | 5 పిన్ XLR, 4 పిన్ మిన్ XLR కనెక్టర్తో లేదా లేకుండా |
| కనెక్టర్ రంగు | వెండి లేదా పూర్తిగా నలుపు |
ప్యాకేజింగ్ & డెలివరీ
150 0000 2421