ఉత్పత్తి వివరణ
24V ఎలక్ట్రిక్ ఇండక్షన్ ట్యూబులర్వేడి చేయడం
పరిచయం:
1.ఇది24V ఎలక్ట్రిక్ ఇండక్షన్ ట్యూబులర్అచ్చు లోహపు రంధ్రాలను వేడి చేయడానికి గాలి, నీరు, నూనె మొదలైన వాటిని ప్రధానంగా ఉపయోగిస్తారు.
2. ఈ ఎలక్ట్రిక్ కాయిల్ స్పైరల్ ట్యూబులర్ వాటర్ హీటర్ గాలి విభజన పరికరాలు, గాజు ప్రాసెసింగ్, లోహశాస్త్రం, ఔషధ పరికరాలు, ప్లాస్టిక్ ప్యాకేజింగ్, అచ్చు తాపనం, సెమీకండక్టర్ తాపనం మొదలైన వివిధ వాతావరణాలకు సమర్థవంతంగా అనుగుణంగా ఉంటుంది.
ప్రాథమిక పరామితి :
| ఉత్పత్తి పేరు | ఎలక్ట్రిక్ కాయిల్ స్పైరల్ ట్యూబులర్ వాటర్ హీటర్ |
| పైపు వ్యాసం | స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ 304/316/321 |
| యంత్ర ఖచ్చితత్వం | Ø 3mm-50mm అనుకూలీకరించబడింది |
| పొడవు | 20mm-12m అనుకూలీకరించబడింది |
| వోల్టేజ్ | 6-1000V అనుకూలీకరించబడింది |
| నిరోధక లోపం | ±2%(కనిష్ట) |
| ఉష్ణోగ్రతను పరిమితం చేయడం | -270℃-+1100℃ |
| ఉపయోగపడే మాధ్యమం | గ్యాస్/నీరు/నూనె/బూజు/అధిక ఉష్ణోగ్రత వద్ద మండటం |
| ఉష్ణ సామర్థ్యం | 99.99% (దాదాపు 100%కి చేరువలో) |
తాపన మూలకాల ప్రాథమిక ఎంపిక పట్టిక కింది వాటిని సూచిస్తుంది:
| అంతర్గత వైరింగ్ రకం ఎంపిక | మోడల్ | నిరోధక తీగ | MgO | షెల్ పదార్థం | ప్రధాన వైర్ | ట్యూబ్ వినియోగ ఉష్ణోగ్రత | అచ్చు ఉష్ణోగ్రత |
| ఆర్థిక వ్యవస్థ రకం | LD-PO-CN | బీజింగ్ షౌగాంగ్ గ్రూప్ | జపాన్ (TATEHO/UK(UCM) | 500℃ నికెల్ తీగ | ≤650℃ | ≤350℃ | |
| అధిక పనితీరు | LD-PO-HN | జపాన్ (వెండి) | జపాన్ (TATEHO)/యూకే(UCM) | SUS304 | 500℃ నికెల్ తీగ | ≤650℃ | ≤400℃ |
| అధిక పనితీరు – అధిక ఉష్ణోగ్రత | LD-PO-SN | జపాన్ (వెండి) | జపాన్ (TATEHO)/యూకే(UCM) | టిడి10/840 | 500℃ నికెల్ తీగ | ≤780℃ | ≤600℃ |
ప్యాకేజింగ్ & డెలివరీ
150 0000 2421